Trường THPT Thăng Long
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

diễn đàn trường THPT Thăng Long

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
LoveStory (285)
Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết Vote_lcap1Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết Voting_bar1Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết Vote_rcap1 
bjnkut3_hpv (200)
Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết Vote_lcap1Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết Voting_bar1Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết Vote_rcap1 
Ga_Rung_Hp (188)
kjeunu_trangcandy (115)
kjd_no1 (109)
HungPocaH2 (104)
giang_dk (101)
Ñ|¬ân_| |<ü*? (96)
Giag móm (95)
admin (84)
Latest topics
__gửi tất cả anh em trong CLB zê Kụ Thời Gian: Thu Feb 18, 2010 1:06 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Hãy cảm ơn tác giả vì đã viết bài nhé! Thân!

.
__CLB zê cụ đâu hết roài Thời Gian: Thu Feb 18, 2010 12:59 pm

.
__thông điệp gửi CLB đàn ông độc thân Thời Gian: Wed Feb 17, 2010 10:16 am

.
__1 thoi` de? nho'..... Thời Gian: Tue Feb 16, 2010 8:51 pm

.
__Hỏi thăm adm Thời Gian: Mon Feb 15, 2010 9:50 pm

.
__Em Phi chào anh chị Thời Gian: Mon Feb 15, 2010 8:39 pm

.
__b7 bao dnah neo` Thời Gian: Mon Feb 15, 2010 8:37 pm

.
__Chính thức thông báo off 4rum :) các mem vào nhanh Thời Gian: Sun Feb 14, 2010 5:19 pm

.
__Nóng nóng. Thời Gian: Sat Feb 13, 2010 7:29 am

.
__stupid oi!!!! Thời Gian: Wed Feb 10, 2010 8:28 pm

.

Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Thao_Cherry
(¯`•._) ђ๏¢ §íñђ TB(_.•`¯)
Thao_Cherry

Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết Empty
Bài gửiTiêu đề: Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết   Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết Icon_minitimeSun Dec 06, 2009 3:24 pm

Có những lời khuyên về cách chăm sóc tóc mà có thể bạn đã nghe hoặc chưa từng biết đến. Với 10 bí quyết được tập hợp sau đây, hi vọng sẽ góp phần mang đến cho các bạn một mái tóc bóng, đẹp và khoẻ.
Có thể gội đầu hàng ngày
Ngày nay, dầu gội đầu thường dịu nhẹ và phù hợp với việc sử dụng hàng ngày. Phần lớn những hư hại, tổn thương của tóc là do sấy, là hay uốn xoăn. Nếu tóc thuộc loại tóc dầu, bạn càng nên gội đầu mỗi ngày. Bên cạnh đó, bạn nên để tóc khô tự nhiên và tránh xa các phương pháp làm đẹp tóc bằng nhiệt độ cao.
Tóc bẩn dễ tạo kiểu
Đây là một thực tế. Các chuyên gia làm tóc thích bạn không gội đầu trước khi bới tóc tạo kiểu. Và bạn cũng đừng ngạc nhiên nếu họ rắc một chút phấn trẻ em lên tóc bạn bởi nó giúp tạo kết cấu hoàn hảo cho kiểu bới cao.

Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết Toc-dep-voi-10-BQ
Những lọn tóc xoăn rối, quyến rũ bằng nước muối biển
Nếu bạn muốn có một mái tóc với những lọn xoăn tự do, phóng túng mà không cần uốn nóng? Bí quyết ở đây là nước muối biển. Bạn có thể tự làm bằng cách pha một chút muối biển vào nước và xịt lên tóc khi còn ẩm rồi để khô tự nhiên. Vì đa số tóc chúng ta đều có độ xoăn tự nhiên và muối biển có tác dụng làm rõ hơn những sóng xoăn đó.
Đừng chải đầu quá sớm sau khi gội
Khi sấy tóc, bạn nên tách những món tóc rối bằng ngón tay cho tới khi tóc khô được 80% rồi mới dùng lược chải. Hãy cố gắng làm cho những ngón tay có thể trượt được giữa những món tóc một cách dễ dàng. Nếu vẫn còn quá rối, việc dùng lược sẽ làm tóc rụng và đứt gãy nhiều.
Tóc cắt ngang trán đang là xu thế "hot" nhưng cần chắc chắn bạn chọn đúng kiểu
Chúng ta thích kiểu tóc mái cắt ngang trán dày và ngọn tóc uốn cong. Thế nhưng bạn nên tránh để tóc mái quá thưa và độ dài các sợi tóc bằng nhau. Nó sẽ làm mặt bạn trông nặng nề và hơi "cũ".

Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết Toc-dep-voi-10-BQ1
Bạn có thể nhuộm màu đồng hay đỏ
Một số kiểu da phù hợp nhất với những màu này hơn các màu khác. Đa phần phụ nữ da màu nâu vàng có thể hợp với bất kỳ màu tóc nào trong số 4 màu đồng, đen, nâu đen và đỏ. Phụ nữ da trắng hồng thì không thể chọn màu tóc quá mạnh. Tuy nhiên, dù tin hay không thì da trắng hồng rất hợp với tóc màu đỏ. Tương tự với màu đồng, nếu tóc bạn hồi nhỏ hơi hoe vàng thì lớn lên bạn sẽ hợp màu đồng. Tuy nhiên, những cô gái da nâu vàng có tóc gốc đen hay nâu cũng sẽ khá tuyệt khi nhuộm tóc màu đồng. Để có được màu nhuộm phù hợp, bạn nên nhờ sự tư vấn của các chuyên gia làm tóc.
Búi tóc rất mát nhưng nên để cho tóc "thở"
Những kiểu tóc bới cao cầu kỳ chỉ dành cho những buổi tiệc trang trọng. Nếu thích búi, bạn có thể chọn kiểu búi lỏng, và giữ bằng trâm cài tóc. Tóc búi chặt quá dễ làm tóc bị tổn thương.

Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết Toc-dep-voi-10-BQ-3
Đừng để tóc quá dài
Như chúng ta biết, tóc dài quá không thể làm được kiểu gì đẹp ngoài phong cách tự nhiên. Giả sử bạn không thích tạo ấn tượng bằng các kiểu tóc cầu kỳ và thích vẻ đẹp của mái tóc dài truyền thống, tuy nhiên nó không hề đẹp khi tóc quá dài. Cắt tỉa một vài lớp, nhuộm là cách đơn giản nhất để làm đẹp mái tóc của bạn.
Đừng chờ tóc qua dài trước khi nhuộm chân
Nếu có thể, bạn nên nhuộm phần chân tóc dài ra sau mỗi 28 ngày. Bởi vì khi tóc dài nhiều đồng nghĩa với phần màu nhuộm trước đã bị bạc màu nên khó có thể đạt được sự đồng nhất về tông màu nhuộm của cả mái tóc.
Tóc bóng không hẳn do gen
Các nhà tạo mẫu tóc biết rõ bí quyết tạo vẻ óng mượt cho tóc là nhỏ vài giọt serum làm bóng tóc. Thế nên, nếu tóc bạn khô cứng cũng đừng đổ tại yếu tố di truyền.

ToogleSmileyTable = function()
{
if ($("div_smileytable").style.display != "none")
{

Element.hide ("div_smileytable");
}
else
{

Element.show ("div_smileytable");
}
}
DeleteCommentFinish = function ()
{

AJAXController.MakeAjaxRequest ('comment', 'page=1&cmd=story&contentid=283', 'divcomment');
}
kjeunu_trangcandy
S-mod
S-mod
kjeunu_trangcandy

Bài gửiTiêu đề: Re: Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết   Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết Icon_minitimeWed Jan 13, 2010 8:58 pm

hic e đang định tk cho chỵ nhg mà chưa có tk! bài này hay lắm nha chỵ
HungPocaH2
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
HungPocaH2

Bài gửiTiêu đề: Re: Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết   Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết Icon_minitimeThu Jan 14, 2010 12:36 pm

toc' anh cung~ dai` nhu* the' ko bik coa' ap dung dc ko nhj =))
Ñ|¬ân_| |<ü*?
Mod - Nha Ku
Mod - Nha Ku
Ñ|¬ân_| |<ü*?

Bài gửiTiêu đề: Re: Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết   Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết Icon_minitimeThu Jan 14, 2010 6:49 pm

Ve` Cho Ma' Mjnh` Ap DUng Thuj!!!
haidt1102

Bài gửiTiêu đề: Re: Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết   Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết Icon_minitimeThu Jan 14, 2010 9:12 pm

ơ chỉ dành cho chị em phụ nữ thôi à , thế đàn ông thì h0k được để tóc dài h0k được gội đầu à Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết 898733

... có mấy cái hình quảng cáo tóc mát mẻ thế nhỉ Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết 234619
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết   Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết Icon_minitime

Cai' nay danh cho chi em phu nu~,Tóc đẹp với 10 bí quyết
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» b8 điểm danh cái nhỞ
» a9 điểm danh
» dành cho nhưng mem C1(06-09)
» D&G thời trang dành cho các ngôi sao
» candy trở lại! báo danh vs vài tấm ảnh mới